Diễn đàn đã nhận được nhiều câu hỏi thể hiện sự quan tâm của các em đến quyền trẻ em và những vấn đề xã hội
Những trò chơi nhỏ giúp không khí tại diễn đàn sôi động, vui tươi hơn
Cũng tại diễn đàn, các em còn được tham gia chuyên đề, chủ đề “Chung tay bảo vệ trẻ em, phòng chống xâm hại, đuối nước trẻ em”.
Diễn đàn trẻ em huyện Hớn Quản 2023 là ngày hội của trẻ em, nơi trẻ em nói lên tiếng nói của mình về các vấn đề mà trẻ em thực sự quan tâm và là hoạt động hè ý nghĩa dành cho các em thiếu nhi huyện nhà.
Đại diện lãnh đạo huyện Hớn Quản đối thoại trực tiếp và giải đáp thắc mắc của các em thiếu nhi
Các em thiếu nhi tham gia diễn đàn nhận học bổng của huyện
Dịp này, UBND huyện cũng đã tặng 30 suất học bổng cho 30 em học sinh có hoàn cảnh khó khăn và 130 phần quà, trị giá hơn 20 triệu đồng cho các em thiếu nhi tham gia diễn đàn cùng mong muốn các em có một mùa hè vui vẻ.
Tác giả: BPO
Ý kiến bạn đọc
Hướng dẫn tuyên truyền Đại hội đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh lần thứ X tiến tới Đại hội đại biểu toàn quốc Mặt trận Tổ quốc Việt Nam lần thứ X, nhiệm kỳ 2024-2029
lượt xem: 219 | lượt tải:107V/v tiếp tục đẩy mạnh công tác tuyên truyền
lượt xem: 1475 | lượt tải:1288Hướng dẫn tuyên truyền kỷ niệm 120 năm Ngày sinh đồng chí Trần Phú, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam (01/5/1904-01/5/2024)
lượt xem: 386 | lượt tải:180