Đại diện lãnh đạo Bộ đội Biên phòng tỉnh và huyện Lộc Ninh trao quà cho học sinh xã Lộc Thái
Dịp này, chương trình đã ra mắt 4 đội hình cấp huyện để thực hiện chiến dịch tình nguyện hè năm 2023, gồm: chiến dịch hành quân xanh, thanh niên chuyển đổi số, thanh niên tuyên truyền, phổ biến pháp luật và thanh niên bảo vệ môi trường. Ngoài ra, chương trình cũng đã tổ chức thực hiện gian hàng “Tay kéo biên phòng”, tuyên truyền phòng, chống đuối nước và bảo vệ biên giới.
Ra mắt 4 đội hình tình nguyện hè năm 2023
Các chiến sĩ bộ đội biên phòng cắt tóc cho thiếu nhi
Tác giả: BPO
Ý kiến bạn đọc
Hướng dẫn tuyên truyền Đại hội đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh lần thứ X tiến tới Đại hội đại biểu toàn quốc Mặt trận Tổ quốc Việt Nam lần thứ X, nhiệm kỳ 2024-2029
lượt xem: 220 | lượt tải:107V/v tiếp tục đẩy mạnh công tác tuyên truyền
lượt xem: 1475 | lượt tải:1288Hướng dẫn tuyên truyền kỷ niệm 120 năm Ngày sinh đồng chí Trần Phú, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam (01/5/1904-01/5/2024)
lượt xem: 386 | lượt tải:180